tải ứng dụng ngay

   
x
 

Hub switch - Thiết bị chia cổng mạng

( 419 sản phẩm )
Giá(K = 1000VNĐ)
Màu sắc
Khuyến mãi
Vị trí shop

* Giao hàng toàn quốc, lọc sản phẩm theo vị trí shop.

* Shop càng gần thì phí vận chuyển càng giảm.

CÀI đặt ứng dụng sendo

Để trải nghiệm tốt hơn trên điện thoại thông minh của bạn và nhận ưu đãi giảm thêm 10% từ Sendo App    
10m dây mạng
Yêu thích
40,000 đ
10m dây mạng
Dây chia VGA 1 ra 2
Yêu thích
50,000 đ
Dây chia VGA 1 ra 2
BỘ CHIA -HDMI 1 RA 2
Yêu thích
269,000 đ
BỘ CHIA -HDMI 1 RA 2
SWITCH TP LINK 5 PORT
Yêu thích
165,000 đ
SWITCH TP LINK 5 PORT
Switch Tp Link 5 port 100M Chính Hãng -22%
Yêu thích
145,000 đ 185,000 đ
Switch Tp Link 5 port 100M Chính Hãng
Hub chia cổng USB 4 Port -21%
Yêu thích
79,000 đ 99,000 đ
Hub chia cổng USB 4 Port
Đầu Fast connector
Yêu thích
189,999 đ
Đầu Fast connector
Bộ converter Single Mode A-B
Yêu thích
639,999 đ
Bộ converter Single Mode A-B
Máy Đo công suất cáp quang HX
Yêu thích
819,999 đ
Máy Đo công suất cáp quang HX
Máy cắt sợi quang FC 6S
Yêu thích
829,000 đ
Máy cắt sợi quang FC 6S
Bộ chuyển đổi USB sang Lan
Yêu thích
85,000 đ
Bộ chuyển đổi USB sang Lan
Cục nguồn Adapter Switch 9V-0.6A -31%
Yêu thích
45,000 đ 65,000 đ
Cục nguồn Adapter Switch 9V-0.6A
SWITCH TENDA  5 CỔNG
Yêu thích
128,000 đ
SWITCH TENDA 5 CỔNG
SWITCH TENDA 8 CỔNG
Yêu thích
165,000 đ
SWITCH TENDA 8 CỔNG
SWITCH TP-LINK 5 CỔNG
Yêu thích
165,000 đ
SWITCH TP-LINK 5 CỔNG
Kìm tuốt vỏ quang bọc chặt -6%
Yêu thích
179,000 đ 189,000 đ
Kìm tuốt vỏ quang bọc chặt
Hub chia USB 4 cổng
Yêu thích
89,000 đ
Hub chia USB 4 cổng
Dụng cụ cắt sợi quang SLK
Yêu thích
959,999 đ
Dụng cụ cắt sợi quang SLK
Đầu Fast connector SC-APC
Yêu thích
279,999 đ
Đầu Fast connector SC-APC
Bộ kích sóng Wifi Mercury
Yêu thích
155,000 đ
Bộ kích sóng Wifi Mercury
Kìm mạng Sunkit 8468B -15%
Yêu thích
357,000 đ 419,000 đ
Kìm mạng Sunkit 8468B
SWITCH TENDA 8 PORT
Yêu thích
165,000 đ
SWITCH TENDA 8 PORT
Hộp 10 Đầu kết nối quang FC -29%
Yêu thích
179,000 đ 249,999 đ
Hộp 10 Đầu kết nối quang FC
HUB 4USB
Yêu thích
110,000 đ
HUB 4USB
Switch D-Link DES1008A 8 port
Yêu thích
230,000 đ
Switch D-Link DES1008A 8 port
Switch 16port D-Link DES-1016D
Yêu thích
740,000 đ
Switch 16port D-Link DES-1016D
Switch Cisco 8 cổng SF95D-08
Yêu thích
540,000 đ
Switch Cisco 8 cổng SF95D-08
Switch DLink 24p DGS-1024D
Yêu thích
2,200,000 đ
Switch DLink 24p DGS-1024D